728x90 AdSpace

MPYA

[recent][ticker3]
Wednesday, November 28, 2012

HIZI NDIZO NYIMBO MAALUMU ZILIZOIMBWA KUMUENZI MAREHEMU SHARO MILIONEA

Katika kuonesha upendo, umoja na ushirikiano kati yao, Hizi ni baadhi ya nyimbo walizozitoa baadhi ya wasanii wakitanzania katika kumuenzi Marehemu Husein Ramadhan Mkiete maarufu kama SHARO MILIONEA,

MONAGANSTER & BONGO ALL STAR - REST IN PEACE SHARO
 
WISTON MAKANGARE - SHARO UMEKWENDA
 
TUNDAMAN, MIRROR & RAYMOND - RIP SHARO MILIONEA
 
HIZI NDIZO NYIMBO MAALUMU ZILIZOIMBWA KUMUENZI MAREHEMU SHARO MILIONEA Reviewed by Norlens Wales on 4:12 AM Rating: 5 Katika kuonesha upendo, umoja na ushirikiano kati yao, Hizi ni baadhi ya nyimbo walizozitoa baadhi ya wasanii wakitanzania katika kumuenzi...

Labels:

Reactions:

[Music][carousel1]

No comments: