MUHIMU KWA WADAU NA WAPENZI WOTE WA NOLNIZ BLOG


Norlens Wales | 1:00 AM |

Nolniz Blog tangu imeanza kukujuza na katika harakati za kunyanyua vipaji vya mziki wa kitanzania kwa Tanzania na hata walio nje ya Tanzania kuhakikisha kila mtu anafurahia ladha nzuri ya mziki wetu kwa kukupa uwezo wa kupakua nyimbo mpya mtandaoni, Kwa siku ya leo tunaomba wote wenye account facebook, kama kutuonesha ushirikiano kwetu, kila mmoja sio mbaya ukitupa 'like' yako moja kwenye shared post ya TIGO TANZANIA (inayoonekana kwenye picha)!!
Post iliyopo Facebook
Kufanya hivyo  bonyeza kwenye picha hapo chini, itafunguka profile/wall waweza add like yako hapo tuliendeleze gurudumu..!!

Bonyeza kweli hiyo 'like' hapo juu au fungua link hapa chini kama unatumia simu ya mkononi na kisha like hiyo post itakayofungua
http://m.facebook.com/norlens.wales/posts/417373804985055
Ahsanteni 

0 comments:

Facebook Comments by Nolniz

Post a Comment

 
NOLNIZ © 2012 -2018 - Designed by NORLENS