jambo squad wadai kudharauliwa na meneja


Norlens Wales | 6:18 PM |

Jambo squad wadai kudharauliwa na meneja eriki so ni BEEF BEEF SASA-Nigga C aandika katika facebook  "Ngoja niwaondoe utata wakazi wa Arusha au vp! kikosi hatari cha Jambo Squad ambacho unakiona hapo kwenye picture hatutokuwepo wala hatutofanya show cku ya tarehe 19 sheikh Amr Abeid kwenye tamasha la Mambo Jambo radio kutokana na anataka kutulipa hela ambayo inafaa kununulia nyanya Kilombero,,japo tumekataa lakini kuna baadhi ya watangazaji wao wanatutangaza bado wanajidai makauzu,,,sasa maraiya wetu mcpotuona cku hiyo msilalame kwani sisi hatotoonekana kabisa

                                                               [Music 4 lyf cyo kuuza sura]"
©2012 Nolniz Blog™

0 comments:

Facebook Comments by Nolniz

Post a Comment

 
NOLNIZ © 2012 -2018 - Designed by NORLENS