728x90 AdSpace

MPYA

[recent][ticker2]
Saturday, June 9, 2012

FURSA YA WASANII WA TANZANIA KUSHINDA EURO €5,000

Je wewe ni Mwanamziki wa Kitanzania na unahisi unauwezo??? Habari Hii Kutoka BASATA inakuhusu na yaweza badilisha Maisha yako sababu €5,000 Sio kitu cha Mchezo!!
Wahi Sasa ili nayo Africa na Dunia nzima Ikujue
Na itambue uwepo wako!!


©2012 Nolniz Blog™
FURSA YA WASANII WA TANZANIA KUSHINDA EURO €5,000 Reviewed by Norlens Wales on 4:45 AM Rating: 5 Je wewe ni Mwanamziki wa Kitanzania na unahisi unauwezo??? Habari Hii Kutoka BASATA inakuhusu na yaweza badilisha Maisha yako sababu €5,00...

Reactions:

[][carousel1]

No comments: