728x90 AdSpace

MPYA

[recent][ticker2]
Saturday, July 6, 2013

Download | G Sam - Mama Kubwa [Audio]


Gsam Original anadrop ngoma Mpya Kabisa "MAMA KUBWA" , kwaito style track yenye sharp lyrics na dance tempo kwa ajili ya fans wake all over Tanzania na Duniani kote,Ngoma imerekodiwa pande za Noizmekah Production Studios chini ya DefXtro.Pata kisikiliza HAPA na endelea kusupport muziki wa Tanzania, kwa mawsiliano/Mahojiano  zaidi na G Sam check naye kupitia +255 764 315 643
 
Download | G Sam - Mama Kubwa [Audio] Reviewed by Norlens Wales on 6:38 PM Rating: 5

Labels:

Reactions:

[Music][carousel1]

No comments: