728x90 AdSpace

MPYA

[recent][ticker2]
20 April 2012

JohMakini ft Dunga - Manuva

New track from G-M-F Mweusi Joh Makini!! Mwamba wa kaskazini - Weusi kiukweli its our time..!! Skia ifanye iwe na kwako pia kwa kufungua link hapo chini!! Tha Boy ni Hatareeee
---»




2012© Nolniz Blog®
JohMakini ft Dunga - Manuva Reviewed by Nolniz on Friday, April 20, 2012 Rating: 5 New track from G-M-F Mweusi Joh Makini!! Mwamba wa kaskazini - Weusi kiukweli its our time..!! Skia ifanye iwe na kwako pia kwa kufungua lin...

Labels:

Reactions:

[Music][carousel1]

No comments: